Diễn đàn tin học công nghệ thông tin
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chia sẻ kinh nghiệm chơi xổ số

Go down

Chia sẻ kinh nghiệm chơi xổ số Empty Chia sẻ kinh nghiệm chơi xổ số

Bài gửi by Admin Mon Jan 11, 2021 9:48 am

bạn có nhiều khả năng bị sét đánh, bị ô tô cán qua hoặc chết trong một vụ tai nạn máy bay hơn là bạn thực sự trúng số độc đắc. Điều này đang được nói, có một vài người ngoài kia đã trúng số nhiều lần, thậm chí có người đã trúng 9 giải xổ số khác nhau - vì vậy phải có một số chiến lược để giải quyết cơn điên.
https://sieuthuonghieu.com/11/01/2021/nhung-sai-lam-lon-nhat-ma-nguoi-choi-xo-so-mac-phai/
Bạn sẽ làm gì nếu bạn giành được hàng triệu đô la chỉ qua một đêm? Bạn sẽ thay đổi lối sống của mình hay sống giống như bây giờ? Bạn có rất nhiều kế hoạch xa hoa không?
Hãy ngừng mơ mộng, bởi vì cho đến khi bạn bắt đầu chơi với cách tiếp cận phù hợp , bạn sẽ không bao giờ giành được giải thưởng lớn. Nhưng nó không quá khó vì có vẻ như bạn thực sự giành được một số giá lớn trong bất kỳ loại xổ số nào ngoài đó, vì vậy tôi sẽ dạy bạn cách thắng xổ số.
Bí quyết đầu tiên để vượt qua tỷ lệ cược xổ số là lập chiến lược tiếp cận của bạn. Rõ ràng, điều này có nghĩa là không chơi trò chơi mà bạn không có khả năng giành chiến thắng. Vì vậy, làm thế nào để bạn tìm ra chính xác trò chơi nào là tốt nhất và sẽ trả được số tiền lớn? Bạn biết đó là một rủi ro, nhưng bạn không muốn mất tiền tiết kiệm hoặc tiền hóa đơn của mình, vậy cách tốt nhất là gì?
Cách dễ nhất để giành chiến thắng là chọn đúng xổ số
https://chovaytinchapnganhang.net/news/cac-chien-luoc-xo-so-de-chon-so-trung-thuong-phai-doc/
“Đúng” ý tôi là bạn cần chọn xổ số dễ trúng nhất. Ví dụ, hãy để tôi chọn EuroMillions của Vương quốc Anh, trong xổ số này, bạn phải chọn 5 số từ 1 đến 50 và cũng có 2 số ngôi sao may mắn từ 1 đến 14. Nếu bạn làm phép toán, bạn sẽ nhận được tỷ lệ cược 1 trong 116.531.800 để trúng giải độc đắc , đó là hơn 1 trên 116 triệu!
Điều đó thật điên rồ và rất khó để giành chiến thắng ngay cả khi bạn có chiến lược tốt nhất từ trước đến nay. Đó là lý do tại sao tôi thường chơi quả cầu sấm sét mà bạn nhận được tỷ lệ cược 1 trên 8 triệu, mặc dù giải độc đắc nhỏ hơn nhiều, nó vẫn là giải độc đắc và vẫn rất nhiều tiền!
Vì vậy, những gì tôi đang cố gắng nói với bạn là đừng chơi xổ số với giải độc đắc cao nhất chỉ vì tiền (đó là những gì mọi người khác đang làm), nếu bạn có 1 trong 100 triệu cơ hội trúng 20.000.000 đô la hoặc 1 trong 1 triệu Thay đổi việc giành được 1.000.000 đô la, bạn sẽ dễ dàng hơn rất nhiều để giành được 1 triệu đô la với chiến lược đúng đắn hơn là 20 triệu đô la với cùng một chiến lược và nếu bạn đang đọc bài này, tôi đoán bạn không phải là triệu phú nên đừng ' t để tiền cho bạn biết phải làm gì, chỉ cần làm theo chiến lược của bạn và bạn sẽ giành chiến thắng, sớm hay muộn, nhưng bạn sẽ chiến thắng!
Kiểm tra thống kê xổ số của bạn trực tuyến
https://tinchungcus.com/index.php/2021/01/11/nhung-viec-can-lam-neu-ban-trung-xo-so/
Hầu hết các bạn có thể đã biết điều này nhưng hầu hết nếu không phải tất cả xổ số đều có trang web riêng của họ và trên các trang web đó, họ có số liệu thống kê cho từng trò chơi của họ . Bạn không thể tưởng tượng đó là MẠNH MẼ như thế nào!
Bạn không cần phải làm bất kỳ phép toán khó khăn nào bởi vì tất cả đều ở cùng một nơi. Các số phổ biến nhất, các số ít phổ biến nhất, các cặp phổ biến nhất, các bộ ba và nhiều hơn nữa, số liệu thống kê nào được hiển thị phụ thuộc vào mức độ phổ biến của trò chơi xổ số hoặc bạn đến từ quốc gia nào.
Cách thông minh hơn để mua vé số trúng thưởng
Trước hết hãy nghĩ đến giá vé. Nếu bạn mua vé có giá 2 đô la mỗi chiếc, bạn mua vé trị giá 10 đô la mỗi tuần, bạn có 5 cơ hội nhận được giải độc đắc hoặc ít nhất một số con số trùng khớp nhưng nếu bạn mua vé có giá 1 đô la, bạn sẽ tăng tỷ lệ cược của mình lên gấp đôi với 10 vé!
Tất nhiên nếu bạn trả ít tiền hơn cho chiếc vé, sẽ có một mức giá nhỏ hơn để giành chiến thắng nhưng tôi đã nói với bạn điều này trước đây đừng để tiền làm mờ mắt bạn, đó là việc làm cho bạn chiến thắng và không mất tiền hy vọng giành chiến thắng bằng may mắn.
Ngoài ra, trước khi mua vé, hãy nhớ kiểm tra các số bạn đã chọn, có thể chúng đã xuất hiện trước đó? Nếu họ đã làm ở đó thì không có cách nào họ sẽ xuất hiện lại vì vậy bạn sẽ mất tiền.

Admin
Admin

https://diendantinhoccntt.forumvi.com

- Similar topics