Diễn đàn tin học công nghệ thông tin
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Làm thế nào để có thể học seo nhanh nhất hiện nay

Go down

Làm thế nào để có thể học seo nhanh nhất hiện nay Empty Làm thế nào để có thể học seo nhanh nhất hiện nay

Bài gửi by Admin Fri Aug 07, 2020 1:48 pm

Bạn có muốn học SEO nhưng không biết bắt đầu từ đâu? Hãy để chúng tôi hướng dẫn bạn thông qua tất cả các kiến ​​thức cơ bản về SEO mà bạn cần biết để tự mình tiến hành tối ưu hóa công cụ tìm kiếm! Là một phần thưởng, bạn có thể nhận được chứng chỉ SEO miễn phí! https://phongthuyviet.info/index.php/2020/08/07/lam-the-nao-de-co-the-hoc-seo-nhanh-nhat/

Khái niệm cơ bản về SEO

Trước khi chúng ta đi sâu vào các kỹ thuật và khía cạnh cụ thể về cách học SEO vào năm 2020, hãy bắt đầu với những thứ cơ bản trong chương đầu tiên. Bạn đã sẵn sàng chưa? Chào mừng bạn đến với hướng dẫn SEO cuối cùng cho người mới bắt đầu!

Bạn chưa quen với SEO? Bạn có tự hỏi làm thế nào nó hoạt động và những gì quan trọng nhất trong năm 2020? Bạn đang ở đúng nơi!

SEO là gì?

Tối ưu hóa công cụ tìm kiếm (SEO) là một quá trình cải thiện vị trí trong kết quả tìm kiếm không phải trả tiền (không phải trả tiền) trong công cụ tìm kiếm. Trang web càng cao, càng nhiều người nhìn thấy nó.

Lịch sử của SEO bắt đầu từ những năm 90 khi các công cụ tìm kiếm xuất hiện lần đầu tiên. Ngày nay, nó là một chiến lược tiếp thị thiết yếu và một ngành công nghiệp đang phát triển.

SEO có khó không?

Các công cụ tìm kiếm như Google, Bing, Yahoo! và các trang web khác lập chỉ mục các trang web để tạo ra một trật tự dựa trên các thuật toán xếp hạng khác nhau. Chúng ta có thể xác định các thuật toán này? Có và không.

Google sử dụng hơn 200 yếu tố xếp hạng. Mặc dù chúng tôi biết nhiều trong số chúng: nội dung chất lượng, liên kết ngược hoặc những thứ kỹ thuật như tốc độ trang web, có rất nhiều trong số chúng được giữ bí mật.

Tất nhiên, bạn không cần phải biết tất cả các yếu tố để xếp hạng với trang web của mình. Để hiểu SEO là gì, hãy tưởng tượng một bát súp. Có ba khía cạnh quan trọng:

Làm thế nào tôi có thể học SEO

Ngay cả những thay đổi cơ bản cũng có thể tạo ra sự khác biệt lớn trong cách các công cụ tìm kiếm nhìn thấy trang web của bạn. Trong hướng dẫn SEO tối ưu này cho người mới bắt đầu, chúng tôi sẽ đề cập đến tất cả các chủ đề quan trọng và kiến ​​thức cơ bản về SEO. Bạn sẽ có đủ kiến ​​thức để tự mình tiến hành SEO.

Nếu bạn tự hỏi làm thế nào để học SEO vào năm 2020, chúng tôi có một câu trả lời đơn giản cho bạn: Bạn sẽ cần rất nhiều nghiên cứu và thực hành. Điều tốt là bạn sẽ tìm thấy hàng tấn thông tin trên internet miễn phí  (bao gồm cả hướng dẫn SEO này) nhưng bạn nên chọn một cách khôn ngoan. Trên hết, bạn có thể tham dự các khóa học, lớp học hoặc hội thảo trên web khác nhau .

Admin
Admin

https://diendantinhoccntt.forumvi.com

- Similar topics