Diễn đàn tin học công nghệ thông tin
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tìm hiểu những mẹo SEO quan trọng nhất để xếp hạng cao hơn

Go down

Tìm hiểu những mẹo SEO quan trọng nhất để xếp hạng cao hơn Empty Tìm hiểu những mẹo SEO quan trọng nhất để xếp hạng cao hơn

Bài gửi by Admin Tue Jul 21, 2020 2:26 pm

Các mẹo SEO quan trọng nhất để xếp thứ hạng cao

Hôm nay bạn sẽ thấy những mẹo SEO quan trọng nhất mà bạn cần biết. https://lamtrangnhanh.info/?p=1437

Và những lời khuyên này thực sự hoạt động trong thực tế:

Những mẹo SEO này đã giúp tôi có được thứ hạng số 1 cho các từ khóa như công cụ xây dựng liên kết trên mạng Cameron:

Vì vậy, cho dù bạn là người mới làm SEO hay là một cựu chiến binh dày dạn kinh nghiệm, tôi hy vọng bạn sẽ nhận được nhiều giá trị từ các kỹ thuật trong bài đăng này.

Sử dụng từ khóa ở đúng nơi

Có lẽ bạn đã biết rằng bạn nên thêm từ khóa vào các trang mà bạn muốn xếp hạng.

Nhưng nơi bạn sử dụng từ khóa của bạn cũng quan trọng hơn số lần bạn sử dụng chúng.

Cụ thể, bạn muốn đảm bảo rằng từ khóa của bạn xuất hiện ít nhất một lần trong thẻ tiêu đề của trang.

Ví dụ: tôi có một trang trên trang web của mình được tối ưu hóa xung quanh từ khóa: Viết quảng cáo sao chép .

Và tôi chắc chắn đã thêm thuật ngữ chính xác đó vào những vị trí quan trọng đó.

Giữ người dùng trên trang web của bạn lâu hơn

Đây là sự thật:

Pogosticking  có thể làm hoặc phá vỡ thứ hạng Google của bạn .

Vì vậy: chính xác là gì?

Pogosticking là khi người dùng Google nhấp vào trang web của bạn

Sau đó, những người khác đã quay lại kết quả tìm kiếm để tìm ra thứ gì đó thực sự giúp họ.

Và khi ai đó pogosticks, nó sẽ gửi một thông điệp mạnh mẽ tới Google: Tôi không thích kết quả đó.

Không cần phải nói: nếu trang web của bạn không làm người dùng hài lòng, Google sẽ hạ bệ bạn.

Sử dụng nhiều đạn và tiêu đề phụ.

Khi nội dung của bạn dễ đọc, mọi người sẽ dành nhiều thời gian hơn trên trang web của bạn.

(Nó cũng ngăn họ nhấn nút Quay lại của họ)

Hóa ra, đạn và tiêu đề phụ làm cho nội dung của bạn dễ đọc hơn:

Tìm từ khóa gợi ý từ khóa

Nhưng điều bạn có thể không biết là bạn có thể sử dụng cách tiếp cận tương tự với các công cụ tìm kiếm KHÁC.

Xóa trang Zombie

Trang zombie là các trang trên trang web của bạn không mang lại bất kỳ lưu lượng truy cập nào.

Họ chỉ sắp xếp ở đó .

Và khi bạn xóa Trang Zombie, bạn có thể có thứ hạng cao hơn và lưu lượng truy cập Google nhiều hơn.

Trong thực tế:

Một trang web thương mại điện tử đã chứng kiến lưu lượng truy cập công cụ tìm kiếm tăng 31% (chưa kể doanh thu tăng 28%) khi họ cắt tỉa các trang sản phẩm 11k.

Admin
Admin

https://diendantinhoccntt.forumvi.com

- Similar topics